Malayalam Sex Randu Pennungalde Aadya Anubhavam
Randu malayalam sex stories aanu njan ivide pankuvekkaan pokunne. Ente malayalam sex storiesinu ningalde like tharanam please. Ente peru divya. Baanku udyogasthayaanu. 24 vayasundu. Kalyaanam kazhinjittilla. Aaru maasangalkku munpu ente jeevithatthil nadanna oru sambhavam njaan ningalodu parayaam.
Oru njaayaraazhcha, ammayeyum kootti njaan tharavaattilekku poyi. Amma kure naalaayi tharavaattilekku pokanam ennu parayaan thudangiyittu. Annaayirunnu ozhivu kittiyirunnathu. Avide etthiyathinu shesham amma 2 divasam kazhinjitte varunnulloo ennu theerumaanicchu. Veettil achchhan undaayirunnu. Enikkaanenkil pitte divasam joliyum undu. Angane annu vykunneram njaan maathram veettilekku pokaan theerumaanicchu.
Hot malayalam sex stories!
Njaan naattilekkulla basil kayari. Nalla tirakkundu. Ettavum pinnilaayittaanu njaan ninnirunnathu. Seettil kuracchu vayasaaya sthreekal irikkunnundu. Ente munnilum sydilum okke kure praayamaayavar aayirunnu ninnirunnathu. Puratthu nalla mazha peytirunnu. Karttan okke ittirikkunnu. Basil oru irunda veliccham maathram. Oro sroppu kazhiyum thorum basil tirakku koodi vannu. Kuracchu samayam kazhinjappol ente chanthiyil aaro thadavunnathu pole enikku thonni. Njaan nokkiyappol njettippoyi. Ente idathu bhaagatthu ninnirunna aalude kay ente chanthiyil cheruthaayi muttunnundu. Njaan basinte ettavum pirakilaanu ninnirunnathu. Tirakku ullathu kondu ayaalu ennodu chernnaanu ninnirunnathu.
Njaan ayaale nokki. Oru 50 vayasu praayam thonnikkum. Ente munnil ullavarkko seettil irikkunnavarkko ithu kaanaan pattilla. Njaan enthu venam ennu aalochicchu. Pettannu ayaal ente churidaarinte toppinte idayiloode kayyittu ente churidaar paantinte mukalil kay vecchu. Athaayathu ente chanthikalkku mukalilaanu ayaalude kay ippol irikkunnathu. Pathukke ayaal ente chanthiyil thadavaan thudangi. Njaan aake paribhramicchu. Enthu venamennu enikku ariyillaayirunnu. Njaan ayaalude kay thatti maattaan nokki. Pakshe athonnum ayaal kaaryamaakkiyilla.
Aadyamaayittaanu oraal ente shareeratthil ingane thodunnathu. Ente shareeratthil oru virayal padarunnathu njaan arinju. Njaan cheruthaayi ayaalude sparshanam aasvadikkaan thudangiyirunnu. Valare mruduvaayaanu ayaal thadaviyirunnathu. Nalla valiya urunda chanthikalaayirunnu entethu. Pathukke oru chanthiyil ayaal kay amartthi. Ho.. Njaan kannukaladacchu. Nalla sukham. Ente chanthiyude maamsalatha ayaal sharikku aasvadikkaan thudangi. Njaan prathikarikkaatthathu kondu ayaalkku onnu koode dhyryam vecchathu pole enikku thonni. Ayaal onnu koode ente adutthekku neengi ninnu. Ippol ayaal ente nerkkaanu nilkkunnathu. Ente idatthe thudayil entho kutthunnathu pole enikku thonni. Njaan nokkiyappol ayaalude saadhanam ente thudayil ayaal vecchu amartthukayaanu. Ayaalude mundinte munvasham veerttirikkunnu. Ayaalude valatthe kay appozhum ente chanthiyil aayirunnu. Ayaal ippol nalla shakthiyil amartthunnundaayirunnu.
Oru paccha churidaarum paantum aayirunnu njaan dharicchirunnathu. Njaan oru basil aanu nilkkunnathu ennokke njaan marannu poyirunnu. Njaan ayaalkku poornnamaayum vazhangi ennu venamenkil parayaam. Ayaalude idatthe kay ente vayarinu mukalilekku vannu. Pathukke ente vayarinte sydil ayaal amartthaan thudangi. Toppinu mukaliloode ente pokkilil ayaal viralittu karakki. Ayaal kaykal mukalilekku kondu vannu. Ente churidaarinte shaal maattiyathinu shesham ayaal ente valiya mulayil kay vecchu. Ho… enniloode oru tharippu kadannu poyi. Pathukke ayaal ente mulayil amartthaan thudangi. Ente mulakalil ayaal maari mari pidikkaan thudangi. Ente mulakal ayaalude paru paruttha kayyil kidannu amaraan thudangi.
Malayalam sex stories continuing…
Ente mulakalil kuracchu neram kalicchathinu shesham ayaal ente thudayil pidikkaan thudangi. Ente thudakalil maari maari uzhinjathinu shesham ente thudayidukkil ente poor thadatthinu mukalilaayi ayaal kaykal vecchu. Ho… ayaal ente poorinu mukalil paantinu mukaliloode oru viralittu urakkaan thudangi. Ho… enikku thaangaan pattunnillaayirunnu. Njaan chundukal kadicchu pidicchu ninnu.
Ayaal ente idatthe kay pidicchu ennittu ayaalude mundinte mun bhaagatthu vecchu. Ente kay pidicchu ayaal ayaalude saadhanatthil amartthaan thudangi. Ho.. Enthoru valippamaanu athinu. Oru cheriya choodum enikku avide anubhavappettu. Ayaal kay edutthu maattiyirunnu. Njaan pathukke ayaalude saadhanatthil amartthaan thudangi. Ente kayyil sharikkathu othungunnillaayirunnu. Ayaal kay ente churidaarinte toppinte ullilekku kadatthaan shramicchu nokki. Churidaar loosu aayathu kondu ayaal athil vijayicchu.
Braa maathramaanu njaan ullil dharicchirunnathu. Ente nagnamaaya vayaril ayaalude kay amarnnu. Ente vayaril ayaalude kay izhanju nadannu. Kay etthicchu ayaal ente braayil pothinja mulakalil pidikkaan thudangi. Ente braa mukalilekku kayatti vecchu ayaal nagnamaaya ente mulakal kashakki udakkuvaan thudangi. Ente mulanjettukal ayaal viralukal kondu njeradunnundaayirunnu. Ayaal thante mundinte ullilekku kayyittu. Ennittu jettiyil ninnum ayaalude saadhanam kayyiledutthu. Ente kayyil ayaalathu pidippicchu. Ennittu munnottum pinnottum ilakkaan thudangi.
Ayaal kayyedutthu veendum ente mulakalil pidicchu. Njaan ayaalude perum kunna ente kayyilittu ilakkaan thudangi. Athinte sharikkumulla valippam njaan arinju. Oru puttu kuttiyude vannam undaayirunnu athinu. Ayaal ente mulakal kashakki udakkukayaayirunnu. Njaan ayaalude saadhanam shakthiyil munnottum pinnottum thallikkondirunnu. Ayaal enthokkeyo shabdangal pathukke undaakkunnundaayirunnu. Ayaalude kunnayil aake nanavu padarnnirunnu. Ayaalude kunna vetti virakkaan thudangi. Ayaalkku varaaraayi ennu enikku manasilaayi. Njaan speedil ilakkal thudarnnu kondirunnu. Pettannu ayaalude kunnappaal potti olicchu. Ayaal sukham kondu pulanju. Ayaal mundu kondu kunna thudacchu vrutthiyaakki.
Ayaal enne onnu nokki, ennittu ente churidaarinte paantinte kettazhikkaan thudangi. Ayaal enthinulla purappaadaanennu enikku manasilaayilla. Paantu oori cheruthaayi thaazhtthiyatthinu shesham ayaal ente paanteesum thaazhekku valicchirakki. Ente poor njaan vrutthiyaayi shevu cheytirunnu. Ayaal thante naduviral ente poottilekku kadatthi. Ennittu munnottum pinnottum ilakkaan thudangi. Ho… enthoru sukham. Njaan svayambhogam cheythappozhonnum ithra sukham kittiyittilla. Ente poorinte ithalukalilum ayaal urakkunnundaayirunnu. Ente shareeram muzhuvan virakkukayaanu.
Enikku orgaasam aayi thudangiyirunnu. Ente kannukal malacchu. Sukham kondu njaan mathi marannu. Ayaal oru eksperttine pole ente poottil uracchu kondirunnu. Njaan thalarnnu kondu kampiyil chaari ninnu. Pettannu thanne njaan ente drasu okke nereyaakki. Ayaal aduttha sttoppil irangippoyi.
Ee malayalam sex katha ningalkk ishtappettu kaanum. Ippol aduttha malayalam sex storyilekku kaakkaam.
Ithu ammuvinte kathayaanu. Ammuvinu avalude kaamukan ajmalumaayi undaaya aadya lymgika anubhavatthinte katha avalude vaakkukalil thanne ningalkku vaayikkaam.
Njaan ammu. Njaan plasu tuvinu padtikkumpol aanu ajmal aayi parichayappedunnathu. Phesu bookkiloode aanu njangalude parichayam udaledutthathu. Oru saadhaarana chaattil thudangiya bandham divasangal kadannu pokum thorum pranayam aayi valaruka aayirunnu. Aadyamokke chaattu maathram aayirunnu enkilum pinneedu athu kaalilekkum avide ninnum veediyo kaalilekkum kadannu. Pinne pathiye pathiye njangalude samsaaratthilekku seksu kadannu varaan thudangi.
 Reply
Angane achchhanum ammayum illaatirunna oru divasam njaan avane ente veettilekku vilicchu varutthi. Avan bykku doore evideyo vacchathinu shesham nadannaanu vannathu. Aadyamaayi avane kaanunna santhosham enikku undaayirunnu. Aarenkilum avane kaanunnathinu munpu njaan avane pidicchu valicchu akatthekku kayatti. Avane sophayil irutthi njaan adukkalayil poyi avanu vendi chaaya undaakki kondu vannu. Ente kayyil ninnum chaaya vaangiyathinu shesham avan enne pidicchu valicchu arikil irutthi. Njaan avanodu chernnu irunnu. Avan chaaya kuracchu kudicchathinu shesham baakki enikku thannu. Njaan athu avante kayyil ninnum vaangi kudicchu.

Njaan aa glaasu adukkalayil kondu poyi vacchu tiricchu vannu veendum avante adutthu vannu irunnu. Avan enne thanne nokki sophayil irikkukayaanu. Appozhaanu njaanum avane sharikkum onnu kaanunnathu. Velutthu melinju sharikkum oru sundaran. Oru neela jeensum chuvanna ti sharttum aanu avante vesham. Njaan oru neela niratthil ulla oru churidaar aanu ittirunnathu. Avan ente tholiloode kay ittu enne chertthu pidicchu. Ennittu ente chundil umma vaykkaan thudangi. Aadyam njaan etirkkaan shramicchenkilum pathiye ente etirppu alinju illaatheyaayi. Avan churidaarinu mukaliloode ente mulakale amartthi njekki kondu ente chundukalil amartthi chumbicchu kondirunnu.

Njaan avane pidicchu ezhunnelppicchu ente bedu roomilekku kondu poyi. Avide vacchu avan veendum enne ketti pidicchu chundukal chappi valikkaan thudangi. Koottatthil churidaarinu mukaliloode ente mulakalum amartthi njericchu kondirunnu. Avan churidaarinte toppu pokki thala vazhi oori edutthu. Njaan allaathe vere oraal ente mulakal kaanunnu ennathu ennile naanatthe unartthi. Njaan randu kaykal kondum mulakale maracchu. Avan ente randu kaykalum pidicchu maatti ente veluttha braayude mukaliloode ente mulakalil umma vaykkaan thudangi. Enikku enthennillaattha sukham thonni thudangiyirunnu.

Avan randu kaykal kondum mulakal chertthu pidicchu kondu mulacchaal vidavil nakkaan thudangi. Njaan ikkili kondu ninnu pulanju. Avan kaykal purakilekku kondu poyi ente braayude hukkukal azhikkaan shramicchu. Kuracchu buddhimutti aanenkilum avan athu azhicchu ente braa oori maatti. Ennittu ente mulakal randum njericchu kondu ente mulakkannil umma vacchu. Pinne athu vaayilaakki chappi valikkaan thudangi. Avan athu chappi valikkumpol jeevithatthil innu vare anubhavikkaattha oru sukham njaan anubhavikkuka aayirunnu.

Avan enne pidicchu bedilekku kidatthi ente churidaarinte paantu azhicchu maatti. Ippol ente shareeratthil pinku niratthil ulla paanti maathram aanu ullathu. Avan athinu mukalil ummakal kondu moodi. Ente kaalukal kidannu virakkaan thudangi. Avan ente shareeratthil baakki undaayirunna aa pinku paantiyum azhicchu maatti. Ennittu ente randu kaalukal akatthi vacchu. Ennittu athinu idayil kidannu ente pooru nakkaan thudangi. Viralukal kondu poorithalukal vidartthi vacchu ente poorinullilekku avan paramaavadhi naavu thalli kayatti. Njaan etho maayaalokatthil enna pole avante pravartthikal aasvadicchu kondu kidannu.

Orupaadu neram avan angane cheythu. Pinne enne pidicchu ezhunnelppicchirutthi ennittu avan ezhunnettu avante ti sharttum jeensum azhicchu maatti. Avante sheddikkullil avante kunna muzhacchu nilkkunnundaayirunnu. Njaan nokkunnathu kandu avan ente kay edutthu muzhacchu nilkkunna avante kunnakku mukalil vacchu. Njaan pathiye athil onnu thazhuki. Avan shedddi thaazhekku thaazhtthi kunna puratthedutthu athu ente kayyil vacchu thannu. Njaan athil onnu thalodiyappol avante kunna onnu vettiyaadi. Ente malayalam sex stories ishtamaayenkil likesum kamantsum idanam.
 Reply
Possibly Related Threads...
Thread
Author
  /  
Last Post
Replies: 0
Views: 3,955
12-20-2018, 08:02 PM
Last PostSexStories
Replies: 1
Views: 15,527