Rajavinte Makan
oru sankalpika rajyavaum aviduthe rajavum ayalude chila sex anubhavangalum ivide ‘ Rajavinte Makan ‘ enna roopathil
Ithile Kadhayum sthalavum kadhapathrangalum Thigachum sankalpikamaanu.
Ithoru Rajyavumayi bandhpettathanu. Rajyathinte peru Zylon. Thikachum santhosham niranj kaliyadirunnu avide kurach masangal munp vare. Aviduthe maharajav benedict kolapettit kurachayi. Kolpeduthiyath rajavinte koode undayirunnavar thanne. Padathalavanum manthriyum upadeshakanum ayalarajyathinte koode koodi aanu rajavine kollichathu.
Ippol rajayathu maharajavinte makan vincent ne rajavakkan povugayaanu. Vincent kumaran kanan nalla komalan aayirunnu. Para polathe shareeram. Sundaramaya mukham. Nalla valippavum vannavum ulla sadhanam. Vincentinu 2 sahidarimar anullath. Chechi annayum aniyathi mary um. Chechikk 23 vayasum aniyathi aanel 17 thikayatha kilinthum.Randum nalla atom charakkukal aayirunnu. Ore achil vartha pole. Nalla ney muttiya chanthikalum koompiya mulakalum. Engane illathirikkum cheruppam muthale nalla mamsam niranja aharam alle kayikkunne.
Achane konna rajayathe avan akramich keezhadakki. Koode ninnu chathichavare karagrihathil adakkukayum cheythu. Keezhadakkiya rajayathe sundarikalaya pennungalude ellam pooril adich punjapadamakkuka ennath avante vinodam aayirunnu. Vivasthranaya kumaran pennungale thante kidapparayil itt keezhpeduthumbol chechi penninte kai randum molilekk pidich kodukkem aniyathi penninte kalukal agathi sahodrante sadana preshanathinayi akki kodukkum. Avante kamakeli kazhiyumboyekkum pooril ninnu chora olichirangum. Pinne avalu nere vaidyante aduthekk susroohak Nalakapedum. Vaidyan thante kamam theerthitt jeevanundel marunnukal nalki. Kotyarathile matullavarkk nalapedum.
Kottarathil nale aanu vincent rajavayi vayikkapeduga. Ippol kotarathil vincent snanam cheyukayanu. Chechiyun aniyathiyum avante kailum shareerathilum okke enna thepikkukayanu. Avan vivasthranaanu. Enna thepikkumbol anna avante thudayilum sadhanathilum okke enna thechu. Anneram avante sadhanam anangi. Aval kai kond thatti ennitt – ravile muyuvan kalichitum avante adangitilla. Avathil thadavi. Ith ketu mary chechi pidicho ini patilla. Nale muthal verum vincent allallo maharajav vincent alle. Avan 3 perum potti chirichu.
Anagne pittenu vincent rajavakkapettu. Sadasil engum ore aarpp vincent rajav neenal vayatte. Chadanginu shesham avan nere poyath karagriyathilekkanu. Achane konnavare kanan. Avante munnil avante suhruthum ippoyathe sainyadipanum aaya alexum pinne 2 sidil aayi avante pengsnmaarum. Avarude neyy chanthi kulukkiyulla nadatham kand avante arakkadiyil anakkam thudangi.
Appoyekkum karagrihathilethi. Karagrihathil chathicha 3 peryum avarude kudumbangangaleyum nirathi vivasthrarayi keti ittirunnu. Manthriyum ayalude bharya 31 kari sameerayum makal 19 kari priyonayum. Randum nalla pieceukal aayirunnu. Cheriya koortha mulayum chembicha kuti romangal ulla poorum. Avalude amma um otum moshamalla. Panthu polathe mulakalum nalla valippam ulla chanthikalum. Priyonaye kandathum vincentinu mood keri. Vere aarum avide illayirunnel avan avalude pooru avide vech Thanne punjapdam aakiyene. Avan adakki vechu avane koodathe alalexinum avalude koode shayikkan thonni.
Pinne padathalavanum ayalude makan samson um randu perudeyum sadanathinu nalla valippam undayirunnu. Pinne updeshskanum ayalude bharya 42 kaari hela um magal 13 vaysaukari alina um. Cheriya pennanelum avalkk nalla prayathil kooduthal mula undayirunnu. Romam illatha pedichit ottiya poorum. Avalude mulakalil aaro kadicha paadund. Avale kand moham mootha karagriha sookshipukar cheythathayirukkum. Avale kand vincent – ente appante sadhanam ethra vattam nee oompitundedi poo mole…. ente appan nalla kai panikaran analle. Ninte mula kambol thanne ariuunnund. Marich maharjavinu upadeshakan thante makalyum bhryayeyum kazhcha vechirunnu. Ennitt nee okke koodi ente appan patichu alle.
Ith kett mathri – njangale ingane injinjayi kollathe ottayadikk konnoode njangale… ingane vellam polum tharathe kollano…
Ningaleyum kudumbatheyum otayadikk kollan enikku patum paxe ningal vedana anubhavich ningalude bharyayum makkalem matullavar anubhavikkunnath kand chaavanam.

Njangale vellam polum tharathe kollano??
Enth vellam thannillanno? Entha ivarkk vellam kodukkathe??
Ath angu paranjirunnille pacha vellam kodukkaruthennu.
Ennal aa njan thanne parayunnu ivarkk vellam koduthekk. Ennitt entho cheviyil paranju.
Sookshipukar aanungalude ellam sadhanavum kudavum kayar kond cherth valich murukki ketti. Ennitt kayarinte mate atath kallu ketti thayekku ittu. Sadhanam parinj pona
 Reply
Messages In This Thread
Rajavinte Makan - by SexStories - 09-16-2016, 04:08 PM
RE: Rajavinte Makan - by SexStories - 09-16-2016, 04:08 PM
RE: Rajavinte Makan - by SexStories - 09-16-2016, 04:08 PM

Forum Jump:

Users browsing this thread: 1 Guest(s)