Ente Bharyayude Aagraham
Velappan ente bharyayude saree azhichumaati . Oru karuppu blousum pavadayum aanu avalude vesham . Blousinu mukaliloode avalude valiya mulakalil ayaal thalodi . Ayaal ente sumayude blousum oorimaatti . Aval adiyil bra dharichirunnilla . Avalude mulakalude valippam kandu ayaalude kannukal vidarnnu …ava randum ayaal maari maari vaayilittu …suma velappan chetante shirtum mundum azhichu matti ..Ayaalude kambiyaya kunna kandu njan njetti . Enthoru valippam …suma chundukal kadichu kondu athine nokki …aval ayaale beddilekku kidathi . Ennitu aa perum kunna aval vaayilittu . Velappan swargathil aayirunnu . Ente bhaarya aarthiyode athu valichu oombukayayirunnu …athil aval oru expert aanu ennu eniku ariyam . Athu kazhinju nagnamaya randu mulakal koondum aval aa kunnaye uzhiyan thudangi .Avalude valiya mulakalku idayil kidannu kondu ayaalude kunna njerinjamarnnu ..Velappan chetante niyanthranam vittirunnu . Ayaal sumaye kidathiyittu avalude adipavada oori maatti . Suma pantees dharichirunnilla . Vrithiyaayi shave cheythirunna avalude poorthadam ayaal nakki thudachu . Suma kidannu pilayaan thudangi . Avasaanam avalude pootilekku ayaal aa kunna kayatti . Velappan sumaye pannan thudangi . Randu kaalukalum kondu suma ayaale varinju murukkiyirunnu . Suma avalude orgasm nannayi aaswadichu . Velappan ente bharyayude pootil paal churathi . Sumayude melekku ayaal thalarnnu veenu . Pinneyum pala thavan ente bharya suma velappan chetanumayi bandhapettu .
 Reply
Messages In This Thread
Ente Bharyayude Aagraham - by SexStories - 09-23-2016, 01:57 PM
RE: Ente Bharyayude Aagraham - by SexStories - 09-23-2016, 01:58 PM
Possibly Related Threads...
Thread
Author
  /  
Last Post

Forum Jump:

Users browsing this thread: 1 Guest(s)